Home
About
Contact
Home-icon
HABARI
_KITAIFA
_KIMATAIFA
JAMII
AFYA
SIASA
MICHEZO
BURUDANI
KUHUSU SISI
MAWASILIANO
Home
NAIBU WAZIRI WA ELIMU JENISTA MHAGAMA AFUNGA MAFUNZO YA VIONGOZI WA CCM WILAYA YA LUDEWA JIJINI DAR ES SALAAM
NAIBU WAZIRI WA ELIMU JENISTA MHAGAMA AFUNGA MAFUNZO YA VIONGOZI WA CCM WILAYA YA LUDEWA JIJINI DAR ES SALAAM
Khadija Kalili
10:09 PM
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama akifunga rasmi mafunzo ya kikazi ya utekelezaji wa Ilani ya Chama cha Mapinduzi CCM ya 2010 na masuala ya Itikadi kwa viongozi wa Chama cha Mapinduzi Wilaya ya Ludewa wakiwemo Wenyeviti, Makatibu na Makatibu wenezi wa wilaya hiyo yaliyokuwa yakifanyika jijini Dar es salaam kwenye hoteli ya JB. Belmont, yakindaliwa na Mbunge Makini na Machachari wa jmbo la Ludewa Mh. Deo Filikunjombe, Viongozi hao wa CCM wilaya ya Ludewa walianza na ziara ya kikazi iliyoanzia Bungeni Mjini Dodoma, Chuo Kikuuu cha UDM na Makao makuu ya CCM mjini humo ambapo walikutana na Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara Mzee Philip Mangula na kuzungumza naye akiwapa nasaha nyingi kuhusu maadili ya uongozi. (PICHA NA KIKOSIKAZI CHA FULLSHANGWE-DAR ES SALAAM)
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti cha kuhudhuria semina hiyo Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Ludewa Ndugu Stanley Kolimba.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti cha kuhudhuria mafunzo hayo Eliud Shemauya Katibu wa CCM wilaya ya Ludewa.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti cha kuhudhuria mafunzo hayoHonolatus Pilimini Mgaya Katibu Mwenezi wa CCM wilaya ya Ludewa.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti cha kuhudhuria mafunzo hayo Rosemary Lwiva Mwenyekiti wa UWT Mkoa wa Njombe.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
kabidhi cheti cha kuhudhuria mafunzo hayoviongozi mbalimbali wa kata CCM wilaya ya Ludewa.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti cha kuhudhuria mafunzo hayoviongozi mbalimbali wa kata CCM wilaya ya Ludewa.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
mkabidhi cheti Mbunge wa jimbo la Ludewa Mh. Deo Filikunjombe ambaye ndiye aliyeandaa ziara hiyo na semina ya kimafunzo kwa viongozi mbalimbali wa kata CCM wilaya ya Ludewa.
Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Mbunge wa jimbo la Peramiho Mh. Jenista Mhagama aki
piga picha na viongozi mbalimbali wa kata CCM wilaya ya Ludewa.
Post a Comment
0 Comments
ZINAZOBAMBA ZAIDI
RC NYONGO :PUNGUZENI BEI KWA WAWEKEZAJI KWALA
11:15 PM
RC NYONGO KUFUNGUA RASMI AWAMU YA PILI YA BIMA YA AFYA KWA WOTE PWANI
3:57 AM
TUZO HII IWE CHACHU TULETE NYINGINE.:KAMISHNA BADRU
7:40 PM
TRA PWANI YAKUTANA NA WADAU WA FORODHA BAGAMOYO KUTATUA CHANGAMOTO ZA BIASHARA
12:39 PM
NGORONGORO YAIBUKA KIDEDEA TUZO ZA AFRIKA GHANA
10:29 PM
KIONGOZI WA MADAKTARI ATEKWA NA KUJERUHIWA
3:09 PM
WAREMBO WABUNGE DOM KUPALILIA SHAMBA LA TWANGA IJUMAA KILIMANI CLUB
2:22 PM
KAMATI BUNGE YAIPA TANO NGORONGORO
8:21 PM
WANANCHI PWANI KUNUFAIKA NA 'SAMIA LEGAL AID':RC NYONGO
10:55 PM
ASHA BARAKA AFANYA ZIARA FUPI KAMPUNI YA FREE MEDIA LIMITED
3:16 PM
Maktaba Yangu
HABARI
726
HALI YA HEWA
135
JAMII
64
MICHEZO
59
MATUKIO
26
Afya
21
SIASA
19
MAISHA
16
KIMATAIFA
9
UTALII
8
BURUDANI
7
DINI
5
KILIMO
3
SHERIA
3
MUZIKI
1
RIADHA
1
TEKNOLOJIA
1
Social Media
Habari Mchanganyiko
RC NYONGO: “SIKO PWANI KUKAA OFISINI, NIMEKUJA KUWASIKILIZA WANANCHI”
11:06 AM
WAANDISHI WA HABARI ZA MICHEZO KIMATAIFA WAPEWA UBALOZI WA UTALII TANZANIA
12:04 AM
IPU CHIEF PRAISES TANZANIA 'S PROGRESS ON WOMEN'S POLITICAL REPRESENTANTION
10:12 PM
BEYOND THE BOARDROOM : CATA DELEGATES EXPERIENCE THE WONDERS OF NGORONGORO
11:38 AM
IPU YAISIFU TANZANIA KUONGEZA UWAKILISHI WANAWAKE BUNGENI
9:16 PM
SPIKA ZUNGU: TANZANIA IPO TAYARI KUCHANGIA UZOEFU HUDUMA ZA MAMA NA MTOTO
9:14 AM
RC NYONGO :PUNGUZENI BEI KWA WAWEKEZAJI KWALA
11:15 PM
INSP LANGE AENDELEA KUNG’ARA RIADHA BAMMATA 2026
2:56 PM
WANANCHI JITOKEZENI KWA WINGI KUMLAKI WAZIRI MKUU :RC NYONGO
4:40 PM
RC NYONGO KUFUNGUA RASMI AWAMU YA PILI YA BIMA YA AFYA KWA WOTE PWANI
3:57 AM
0 Comments